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YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu Tawala Mkoa wa Songwe anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioomba kazi
za muda mfupi zilizotangazwa tarehe 04 Decemba, 2024 kuwa, usaili unatarajiwa
kuendeshwa kuanzia tarehe 10/01/2025 hadi tarehe 13/01/2023 na hatimaye

kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa watakaoitwa
kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo: -

1. Usaili utafanyika kwa siku tatu kuanzia tarehe 10 Januari, 2025 hadi tarehe 13 Januari,
2025 katika Ukumbi Mdogo wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Songwe.

2. Kila Msailiwa anatakiwa kufika eneo la usaili akiwa amevaa mavazi nadhifu.

3. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambulisho Vitambulisho

vinavyokubalika ni pamoja na: - kitambulisho cha uraia, kitambulisho cha mpiga kura au hati
ya kusafiria.

4. Kila Msailiwa anatakiwa kufika na vyeti vyake halisi kuanzia cheti cha kidato cha Nne,
kidato cha Sita, Stashahada, Astashahada na Shahada (kwa kuzingatia nafasi aliyoomba).

5. Kwa kada ambazo Msailiwa anatakiwa kusajiliwa na Bodi ya kitaaluma anapaswa Kuja na
vyeti vyake halisi vya usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

6. Matokeo ya muda (Provisional/Testmonial/Statement of result hayatakubalika.

7. Kila Msailiwa azingatie tarehe na muda uliopangwa kwenye ratiba iliyoambatishwa kwenye
tangazo hili.

8. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na Mamlakz
zinazohusika Tanzania (NECTA), TCU, NACTE.
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9. Waombaji kazi ambao majina
hawakukidhi vigezo. Hivyo, wanasisitizwa kuomba tena pindi nafasl za

zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.

yvao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa

ajira nyingine

10. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa, hali ya hewa ya Mkoa wa Songwe ni baridi hivyo
mnashauriwa kuvaa nguo zinazostahimili hali ya hewa ya baridi.
11. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi.
'Na | mwajiri | kada - | Tarehe ya | mahali ' muda
usahili wa
mahojiano
1 Katibu ‘Data entry Clerk” | 10.01.2025 | Ofisi ya Mkuu wa | 2.00 Asubuhi
Tawala Mkoa | na ‘Clinical Mkoa wa Songwe
tracker”
2 | Katibu CTE.  Glinieian™ | 11. Ofisi ya Mkuu wa | 2.00 Asubuhl
Tawala Mkoa | na Medical | 01.2025 Mkoa wa Songwe
Doctor
3 | Katibu “‘ART Nurse’ na | 13.01.2025 | Ofisi ya Mkuu wa | 2.00 Asubuhi
Tawala Mkoa | "Labaratory Mkoa wa Songwe
Technologist’
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