

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA SONGWE

Anuani ya Simu: "REGCOM"

Simuyamdomo: 025-280305/6

025 - 2957397

Fax No.025 – 2580306

Barua pepe:ras.songwe@tamisemi.go.tz

Tovuti:- www. songwe.go.tz

Unapojibu tafadhali taja



OFISI YA MKUU WA MKOA
S.L.P 23
SONGWE

Kumb. Na.AB.2/112/01/56

20/04/2022

TANGAZO LA KUMPATA MZABUNI WA KUENDESHA MGAHAWA
KATIKA OFISI YA MKUU WA MKOA WA SONGWE

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Songwe inatafuta Mzabuni ambaye anaweza kuendesha Mгахawa uliopo katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Songwe katika Jengo Jipya Nselewa.

1. Mzabuni anatakiwa kuzingatia/kufuata masharti yafuatayo:-
 - i. Leseni ya Biashara.
 - ii. Mzabuni anatakiwa awe amesajiliwa na GPSA,
 - iii. Mzabuni awe anauwezo wa kutoa huduma ya chai asubuhi na chakula cha mchana kwa watumishi, pamoja na wananchi wengine wanaohitaji kupata huduma katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Songwe, kwa kuwauzia wateja chakula hicho.
 - iv. Mzabuni awe anajua kupika chakula vizuri na kuweza kuchanganya vyakula mbalimbali kwa kuzingatia Kanuni za Lishe Bora kwa wananchi.
 - v. Mzabuni abainishe kodi atakayolipa kwa mwezi baada ya kuona eneo la mgahawa, na aonyeshe bei za vyakula zitakavyokuwa.
 - vi. Maombi hayo ya elekezwe katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa ***Kitengo cha Manunuzi na Ugavi.***

Mwisho wa kutuma leta maombi ni tarehe 20/05/2022 saa 4:00 asubuhi na pia ndio huo muda wa ufunguzi, nje ya muda huo maombi yako hayatapokelewa.

Maombi yawe kwenye bahasha iliyo fungwa "SIRI" na juu ya bahasha iandikwe
**MAOMBI YA ZABUNI YA KUENDESHA MGAHAWA WA OFISI YA MKUU WA MKOA
WA SONGWE,**

ZABUNI NO. RAS/026/2021/2022/HQ/NC/10



M.A.R.MUSA

KATIBU TAWALA MKOA WA SONGWE